Organization‎ > ‎

+ Organizing Committee


คณะกรรมการจัดงาน

คณะกรรมการอำนวยการ 
1 อธิการบดี ประธาน
2 ผู้ช่วยอธิการบดี ฝ่ายวิจัย รองประธาน
3 ผู้ช่วยอธิการบดี ฝ่ายบริหาร กรรมการ
4 คณบดีบัณฑิตวิทยาลัย กรรมการ
5 คณะบดีคณะบริหารธุรกิจ กรรมการ
6 คณบดีคณะวิศวกรรมศาสตร์ กรรมการ
7 คณบดีคณะศิลปศาสตร์และวิทยาศาสตร์ กรรมการ
8 คณบดีคณะนิติศาสตร์ กรรมการ
9 ผู้อำนวยการสำนักอธิการบดี กรรมการ
10 ผู้อำนวยการสำนักวิจัย กรรมการและเลขานุการ
คณะกรรมการดำเนินงาน
1 ผู้อำนวยการสำนักวิจัย ประธานกรรมการ
2 ผู้อำนวยการศูนย์วัตกรรมและเทคโนโลยีการศึกษา รองประธานกรรมการ คนที่ 1
3 รองผู้อำนวยการสำนักวิจัย (ฝ่ายบริการอุตสาหกรรม) รองประธานกรรมการ คนที่ 2
4 ผู้อำนวยการสำนักวิชาการ กรรมการ
5 ผู้อำนวยการสำนักบริหารการเงินและพัสดุ กรรมการ
6 ผู้อำนวยการศูนย์เทคโนโลยีสารสนเทศ กรรมการ
7 ผู้อำนวยการศูนย์อนุรักษ์พลังงานฯ กรรมการ
8 ผู้อำนวยการหลักสูตรบริหารธุรกิจมหาบัณฑิต กรรมการ
9 ผู้อำนวยการหลักสูตรรัฐประศาสนศาสตรมหาบัณฑิต กรรมการ
10 ผู้อำนวยหลักสูตรวิศวกรรมศาสตรมหาบัณฑิต สาขาวิชาการจัดการงานวิศวกรรม กรรมการ
11 ผู้อำนวยการหลักสูตรวิศวกรรมศาสตรมหาบัณฑิต สาขาวิชาวิศวกรรมไฟฟ้า กรรมการ
12 รองคณบดีคณะบริหารธุรกิจ (ฝ่ายวิจัย) กรรมการ
13 รองคณบดีคณะศิลปศาสตร์และวิทยาศาสตร์ (ฝ่ายวิจัย) กรรมการ
14 รองคณบดีคณะวิศวกรรมศาสตร์ (ฝ่ายวิจัย) กรรมการ
15 รองคณบดีคณะนิติศาสตร์ (ฝ่ายวิจัย) กรรมการ
16 รองผู้อำนวยการสำนักวิจัย (ฝ่ายพัฒนา) กรรมการและเลขานุการ
17 หัวหน้าสำนักงานสำนักวิจัย ผู้ช่วยเลขานุการ
18 นางสาวกรรณิการ์  สวัสดี ผู้ช่วยเลขานุการ
คณะอนุกรรมการวิชาการ (ฝ่ายรับและพิจารณาบทความ)
1 ดร.สุทธิศักดิ์   ภัทรมานะวงศ์ ที่ปรึกษา
2 ผศ.ดร.วีระพันธ์  ด้วงทองสุข ประธานกรรมการ 
3 นายณัฏฐ์  โอธนาทรัพย์ รองประธานกรรมการ คนที่ 1
4 ผศ.วีระพงษ์  กาญจนวงศ์กุล รองประธานกรรมการ คนที่ 2
5 รศ.ดร.เดชา  พวงดาวเรือง กรรมการ
6 รศ.ดร.อิทธิพงศ์  ชัยสายัณห์ กรรมการ
7 ผศ.สุมาลี  รามณัฏ กรรมการ
8 รศ.สิริวิช  ทัดสวน กรรมการ
9 ผศ.วราธร  แก้วแสง กรรมการ
10 ดร.สุรศักดิ์  คลังสุภาวิพัฒน์ กรรมการ
11 ผศ.ศักรินทร์  โสนันทะ กรรมการ
12 ผศ.พรนิภา  บริบูรณ์สุขศรี กรรมการ
13 ผศ.ดร.สุดถนอม  ตันเจริญ กรรมการ
14 รศ.ดร.พรรณ์ธิดา  เหล่าพวงศักดิ์ กรรมการ
15 ผศ.วีนัส  นาควัชระ กรรมการ
16 ผศ.ปริศนา  จิระสุทัศน์ กรรมการ
17 ดร.ประทีป   มากมิตร กรรมการ
18 ดร.พรพิมล  บังคมคุณ กรรมการ
19 นายเกียรติสกุล  ชลคงคา กรรมการ
20 ผศ.ดร.ศรีพัชรา สิทธิกำจร แก้วพิจิตร กรรมการ
21 นางสาวชุมภูนุช  แย้มรู้การ กรรมการและเลขานุการ
22 นางสาวกรรณิการ์   สวัสดี กรรมการและผู้ช่วยเลขานุการ
คณะอนุกรรมการฝ่ายจัดทำเอกสารการประชุมและประชาสัมพันธ์
1 ผศ.ดร.วีระพันธ์  ด้วงทองสุข ที่ปรึกษา
2 นายณัฏฐ์  โอธนาทรัพย์ ประธานอนุกรรมการ
3 ดร.พรพิมล   บังคมคุณ อนุกรรมการ
4 นางสาวรุ่งทิวา  ลังกาพินธ์ อนุกรรมการ
5 นางสาวจิราภรณ์ ปรากฎ อนุกรรมการ
6 นางชฎาภรณ์ วนาประเสริฐศักดิ์ อนุกรรมการ
7 นางศิริภัทร   สิตไทย อนุกรรมการ
8 นายภาณุพงศ์   นะราแก้ว อนุกรรมการ
9 นางสาวชุมภูนุช  แย้มรู้การ อนุกรรมการและเลขานุการ
คณะอนุกรรมการฝ่ายสถานที่และโสตทัศนูปกรณ์
1 นายเกียรติสกุล  ชลคงคา ประธานอนุกรรมการ
2 นายณัฏฐ์  โอธนาทรัพย์ รองประธานอนุกรรมการ คนที่ 1
3 ผศ.วีระพงษ์  กาญจนวงศ์กุล รองประธานอนุกรรมการ คนที่ 2
4 นางสุพัตรา  ฐานไชยยิ่ง อนุกรรมการ
5 นางวรลักษณ์  รักเกียรติงาม อนุกรรมการ
6 นายสุขเดช  ฐิตาภากิตติรัต อนุกรรมการ
7 นายบรรจบ ศรีดาวเรือง อนุกรรมการ
8 นายณัฐพงษ์ สุขพันธ์ อนุกรรมการ
9 นายพิพัฒน์   เงินคงหลัก อนุกรรมการ
10 นางณัฐภาวี  จิระภาพันธ์ อนุกรรมการและเลขานุการ
11 นางสาวชุมภูนุช  แย้มรู้การ อนุกรรมการ และผู้ช่วยเลขานุการ


คณะกรรมการ

Honorary General Chairs
General Chair
General Co-Chairs
Steering Committee
Technical Program Chair
Technical Program Committee
Publication Chair
Conference Treasurer
Organizing Committee